Cuộn Ống Đồng Daikin 6/10mm Dày 0.71mm HAL2315VN071 (15m đã bao gồm cách nhiệt)
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 đánh giá của khách hàng)
1,690,000₫
Đặc điểm cuộn ống đồng daikin 6/10
- Mã sản phẩm: HAL2315VN071
- Kích thước chính xác: 6.35mm / 9.52mm
- Độ dày: 0.71mm
- Chiều dài: 15m
- Đã bao gồm cach nhiệt
- Nơi sản xuất: Việt Nam
- Tiêu chuẩn: ISO 9001:2015
- Quy cách đóng gói: thùng
Hết hàng
Mô tả
- Mã sản phẩm: HAL2315VN071
- Độ dày: 0.71mm
- Chiều dài: 15m
- Đã bao gồm cach nhiệt
- Nơi sản xuất: Việt Nam
- Tiêu chuẩn: ISO 9001:2015
- Quy cách đóng gói: thùng
Giao Hàng & Lắp Đặt
Quy Định Giao Hàng Chung
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TRONG NGÀY
Do chính nhân viên Điện Máy Đại Việt giao hàng và thu tiền tận nơi.
Khu Vực Áp Dụng
- Thành Phố Dĩ An, Thành Phố Thuận An - Bình Dương
- Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
- Thành Phố Biên Hòa - Đồng Nai
- Khu vực miền Tây
Điều Kiện:
- Trong bán kính 15 Km tính từ showroom Điện Máy Đại Việt
- Đơn hàng đặt trước 16h, nếu đặt sau 16h sẽ tính vào ngày hôm sau
1 đánh giá cho Cuộn Ống Đồng Daikin 6/10mm Dày 0.71mm HAL2315VN071 (15m đã bao gồm cách nhiệt)
Thêm một đánh giá Hủy
SKU:
ODN-DKN-HAL2315VN071
Danh mục: Dịch Vụ Và Vật Tư, Dịch Vụ Vật Tư Điện Lạnh
Thẻ: daikin, ống đồng
Brand: Daikin
Sản phẩm tương tự
Lắp Đặt Trọn Gói Máy Lạnh 1HP – 1.5 HP Gói Cơ Bản
1,690,000₫
Lưu ý: Chỉ áp dụng với máy do Điện Máy Đại Việt bán ra
Dịch vụ lắp đặt máy lạnh treo tường trọn gói bao gồm:
- Công lắp máy lạnh và hút chân không
- Tối đa 5m combo ống đồng Thái Lan / Daikin 6/10mm dày 0.7mm
- Tối đa 5m ruột gà (ống thoát nước mềm)
- Dây điện Cadivi 1.5mm tối đa 30m (Bao gồm cả dây điện theo ống đồng)
- Vật tư phụ như simili, móc treo ống, tắc kê
- Giá đỡ cục nóng máy lạnh (EKE)
- CB Panasonic + Vỏ CB
Máy Lạnh Daikin Inverter 1 HP FTKB25YVMV Chính Hãng (Model 2024)
Được xếp hạng 5.00 5 sao
Thông tin cơ bản của Máy Lạnh Daikin Inverter 1 HP FTKB25YVMV:
- Công suất mạnh mẽ.
- Tinh lọc không khí với Phin lọc Enzyme Blue + PM2.5.
- Chức năng Chống ẩm mốc – Ngăn ngừa mùi hôi và nấm mốc trên dàn lạnh.
- Luồng gió COANDA phân bố gió đều khắp phòng.
- Hoạt động êm ái với các công nghệ, chức năng tiên tiến độc quyền của Daikin.
Dịch Vụ Vệ Sinh Máy Giặt Cửa Đứng
Dịch Vụ Vệ Sinh Máy Giặt Cửa Ngang
Dịch Vụ Lắp Đặt Máy Lạnh Treo Tường 1 – 1.5 HP (Đã bao gồm hút chân không)
Quy trình lắp đặt máy lạnh treo tường:
- Khảo sát vị trí lắp đặt dàn nóng và dàn lạnh, đường ống đồng, ống nước và nguồn điện
- Báo vật tư dự kiến và phát sinh nếu có
- Tiến hành lắp đặt máy lạnh treo tường
- Hút chân không và tiến hành chạy thử máy
- Nghiệm thu và hướng dẫn khách hàng sử dụng máy lạnh đúng cách
- Thời gian lắp đặt: khoảng 3 giờ
Lắp Đặt Máy Lạnh Trọn Gói 1HP – 1.5 HP Gói Tiết Kiệm
Được xếp hạng 5.00 5 sao
- Tối đa 5m combo ống đồng máy lạnh nguyên chất 6/10mm dày 0.7mm
- Dây điện 1.5mm tối đa 30m (Bao gồm cả dây điện theo ống đồng)