Máy Lạnh Âm Trần Daikin FCF50CVM 2.0 HP Inverter Gas R32 Chính Hãng
28,990,000₫
Thông Số Kỹ Thuật Cơ Bản Của Máy Lạnh Âm Trần Daikin FCF50CVM 2.0 HP:
- Thương hiệu: Daikin
- Bảo hành: 36 tháng
- Dòng máy lạnh: Máy lạnh âm trần
- Công xuất làm mát: 2.0 HP
- Xuất xứ: Thái Lan
- Loại Gas: Gas R32
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Của Máy Lạnh Âm Trần Daikin FCF50CVM 2.0 HP
| Thương hiệu | Nhật Bản – Sản xuất tại : Thái Lan |
| Loại Gas lạnh | R32 |
| Loại máy | Inverter (tiết kiệm điện) – loại 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Công suất làm lạnh | 2.0 Hp (2.0 Ngựa) – 17.100 Btu/h |
| Nguồn điện (Ph/V/Hz) | 1 Pha, 220 V, 50Hz |
| Công suất tiêu thụ điện | 1,14 kW |
| Kích thước ống đồng Gas (mm) | 9.5 / 15.9 |
| Chiều dài ống gas tối đa (m) | 50 (m) |
| Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) | 30 (m) |
| Hiệu suất năng lượng CSPF | 6.6 |
| DÀN LẠNH | |
| Model dàn lạnh | FCF50CVM |
| Kích thước dàn lạnh (mm) | 256 x 840 x 840 (mm) |
| Trọng lượng dàn lạnh (Kg) | 22 (Kg) |
| MẶT NẠ | |
| Kích thước mặt nạ (mm) | 50 x 950 x 950 (mm) |
| Trọng lượng mặt nạ (Kg) | 5,5 (Kg) |
| DÀN NÓNG | |
| Model dàn nóng | RZF50CV2V |
| Kích thước dàn nóng (mm) | 595 x 845 x 300 (mm) |
| Trọng lượng dàn nóng (Kg) | 41 (Kg) |
Đặc Điểm Nổi Bật Của Máy Lạnh Âm Trần Daikin FCF50CVM
Máy Lạnh Âm Trần Daikin FCF50CVM công suất làm lạnh 17.100 Btu/h. Với công suất tiêu thụ điện năng 1.14 kW và chỉ số hiệu suất năng lượng CSPF đến 6.60 Wh/Wh giúp giảm tối đa chi phí hóa đơn tiền điện mỗi tháng cho gia đình. Sử dụng công nghê Inverter RZF-C mới của Daikin giảm lượng điện tiêu thụ đi 50% nhưng vẫn nhanh và hiệu quả.
Chế Độ Vận Hành Vào Ban Đêm
Độ Bền Cực Cao
| Bảo Hành | 36 Tháng |
|---|---|
| Công Nghệ Inverter | Có |
| Kiểu Máy Lạnh | Máy Lạnh Âm Trần |
| Kích thước ống đồng | 6/16mm |
| Loại Gas Sử Dụng | Gas R32 |
| Màu Sắc | Trắng |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Nguồn Điện | 1 Pha 220V |