Máy Lạnh Mitsubishi Electric MS-JS25VF 1HP Chính Hãng
(1 đánh giá của khách hàng)
Đặc điểm sản phẩm:
  • Tên sản phẩm: Máy lạnh Mitsubishi Electric MS-JS25VF 1HP
  • Bảo hành:
    • Thân máy: 2 năm
    • Máy nén: 5 năm
  • Nơi lắp ráp: Thái Lan
  • Công suất lạnh: 1HP
  • Loại gas sử dụng: R32
Bảng Giá Vật Tư Tham Khảo Máy Lạnh
Tất cả máy lạnh do DMDV lắp đặt đều được hút chân không
Bảng Giá Vật Tư, Nhân Công Lắp Đặt Máy Lạnh Treo Tường
SẢN PHẨM / DỊCH VỤ ĐƠN VỊ ĐƠN GIÁ
Lắp Đặt và Hút Chân Không Máy Lạnh Treo Tường 1HP - 1.5HP (Nhà dân dụng) Bộ 450,000đ
Lắp Đặt và Hút Chân Không Máy Lạnh Treo Tường 2HP - 2.5HP (Nhà dân dụng) Bộ 550,000đ
Lắp Đặt và Hút Chân Không Máy Lạnh Treo Tường 1HP - 1.5HP (Chung cư) Bộ 550,000đ
Lắp Đặt và Hút Chân Không Máy Lạnh Treo Tường 2HP - 2.5HP (Chung cư) Bộ 650,000đ
Cặp ống đồng Ø10/6 dày 0.71 Thái Lan hoặc Daikin
Đã bao gồm simili, móc ống, chưa bao gồm dây điện
Mét 190,000đ
Cặp ống đồng Ø12/6 dày 0.71 Thái Lan
Mét 260,000đ
Cặp ống đồng Ø16/6 dày 0.81/0.71 Thái Lan
Cặp ống đồng Ø16/10 dày 0.81 Thái Lan
Dây điện cấp nguồn Cadivi 1 x 1.5mm Mét 10,000đ
Dây điện cấp nguồn Cadivi 1 x 2.0mm Mét 12,000đ
Dây điện cấp nguồn Cadivi 1 x 2.5mm Mét 15,000đ
Giá đỡ cục nóng (Eke) 1HP-1.5HP Cặp 100,000đ
Giá đỡ cục nóng (Eke) 2HP-2.5HP Cặp 120,000đ
Cầu dao CB Panasonic + Hộp Cái 100,000đ
Ống dẫn nước mềm máy lạnh (ruột gà) Mét 6,000đ
Ống nhựa bình minh 21mm - 27mm Mét 15,000đ
Ống nhựa bình minh 34mm Mét 25,000đ
Ti treo ống đồng Cái 50,000đ
Chân để cao su đỡ cục nóng Bộ 40,000đ
Hàn ống đồng Mối 50,000đ
Quấn simili (Áp dụng với ống đồng có sẵn) Mét 50,000đ
Vệ sinh ống đồng bằng Gas Bộ 200,000đ
Vệ sinh ống đồng bằng khí Nitơ (Chưa bao gồm công lắp) Bộ 400,000đ
- 600,000đ
Mô tả
Đặc Điểm Nổi Bật Của Dòng Máy Lạnh Mitsubishi Electric MS-JS
Mát lạnh siêu tốc
Tính năng mát lạnh siêu tốc của Mitsubishi Electric đem lại cho bạn những luồng gió mát tức thì.
Thay đổi nhiệt độ
Nút mát lạnh siêu tốc
Hướng gió thổi có thể thay đổi tuỳ ý ngay cả khi đã kích hoạt chế độ.
Tiết kiệm thông minh
Dòng sản phẩm máy lạnh Mitsubishi Electric MS-JS series giúp bạn tiết kiệm 20% điện năng tiêu thụ.
Thông thường Tính năng Econo cool
Nhiệt độ môi trường xung quanh 36°C 36°C
Nhiệt độ cài đặt 25°C 27°C
Nhiệt độ cảm nhận 30°C 29.3°C
Thoải mái hơn ngay cả khi nhiệt độ cao hơn 2ºC so với thông thường
Khử mùi kháng khuẩn
Vệ sinh dễ dàng
Tính năng độc quyền, dễ dàng tháo lắp và việc vệ sinh máy lạnh trở nên đơn giản hơn bao giờ hết.
Bền bỉ
Thông Số Kỹ Thuật Của Máy Lạnh Mitsubishi Electric MS-JS25VF 1HP
Tên Model dàn lạnh MS-JS25VF
Tên Model dàn nóng MU-JS25VF
Công suất làm lạnh 2.7kW – 9,212Btu/h